samfurin

Polycarboxylate Superplasticizer Foda PCE Rage Rage wakili don raɗawa

Short Bayani:

Polycarboxylate Superplasticizer PC-1130 shine sabon nau'in super plasticizer da aka gyara, yayi bincike kuma ya bunkasa ta kanmu bisa ga aikin filastik mai girma. Wannan samfurin yana da fa'idodi na babbanrage ruwa,ƙarancin iska da watsawa fiye da filastik na kowa. Wannan samfurin ana yin shi ta hanyar tsarin fasaha mai ci gaba tare da cikakkun alamun manuniya, yana da fa'ida mafi tsada.

Polycarboxylate Superplasticizer shi ne dace da musamman ciminti riched turmi, kankare ƙari tare da bukatun na babban ruwa da kuma babban ƙarfi.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Gabatarwar Takaitawa:

Polycarboxylate Ssararin roba PC-1130 shine sabon nau'in super plasticizer da aka gyara, yayi bincike kuma ya bunkasa ta kanmu bisa ga aikin filastik mai girma. Wannan samfurin yana da fa'idodi na babbanrage ruwa ƙima, ƙarancin iska da watsawa fiye da filastik na kowa. Wannan samfurin ana yin shi ta hanyar tsarin fasaha mai ci gaba tare da cikakkun alamun manuniya, yana da fa'ida mafi tsada.

Polycarboxylate Ssararin roba ya dace da siminti na musamman da aka riched turmi, ƙari ƙari tare da bukatun na babban ruwa kuma babba ƙarfi.

1

Nuna Hoto

Musammantawa:

Suna Polycarboxylate Superplasticizer
CAS Babu 8068-5-1
HS Lambar 38 2440 1000
Bayyanar Fari zuwa ruwan hoda mai haske da ruwa
Yawan yawa (Kg / m³) 400-700
Abun cikin Methyl (%) .5
Darajar pH na 20% ruwa @ 20 ℃ 9-11
Abun ion Chlorine (%) 0.05
Abubuwan cikin iska na gwajin kankare (%) 1.5-6
Yanke rage ruwa a gwajin kankare (%) ≥25
Kunshin (Kg / jaka) 25

Aikace-aikace:

Turmi-daidaita-kai

Gyara turmi

 Tile grout

➢ Kankare

➢ Ture turmi

Babban Ayyuka:

➢ Ssararin roba zai iya ba da hanzarin saurin turmi, tasirin plastik mai sauƙi, sauƙin lalata da kuma, riƙe dogon lokaci ga waɗancan kaddarorin.

➢ Ssararin roba yana da kyakkyawar dacewa tare da sauran abubuwan haɓakawa, kamar wakilin kumfa, mai jinkiri, wakili mai fa'ida, hanzari da dai sauransu Amfana daga Ssararin samaniyaTsarin kwayoyin halitta na musamman, duka Ssararin samaniya PC-1130 da retarder za a iya rage yadda ya kamata don adana dacewar aiki a halin yanzu don samun kyakkyawan ƙarfin ci gaba da haɓaka aikin zuwa farashi.

Ma'aji da Rayuwa:

Ya kamata a adana shi kuma a kawo shi ƙarƙashin yanayin bushe da tsabta a cikin asalin kunshin sa kuma nesa da zafi. Bayan an buɗe kunshin don samarwa, dole ne a sake ɗaukar ƙaramin ƙarfi don kaucewa shigar danshi.

Rayuwa ta shiryayye: Akalla shekaru 1 ƙarƙashin yanayin sanyi da bushe. Don ajiyar kayan abu akan rayuwar rayuwa, yakamata ayi gwajin tabbatarwa mai inganci kafin amfani dashi

Me za mu iya bayarwa?

1

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana