samfurin

Styrene-Acrylate Copolymer Sake-watsa Polymer Foda AX1700

Short Bayani:

ADHES® AX1700 ne mai sake-dispersible polymer foda bisa styrene-acrylate mai girma copolymer. Saboda keɓaɓɓun kayan aikinsa, ƙarfin sa-saponification na AX1700 yana da ƙarfi ƙwarai. Ana iya amfani dashi ko'ina cikin gyare-gyare nabusasshen turmi na kayan aikin suminti irin su siminti, lemon tsami da gypsum.

ADHES® AX1700 sake-dispersible polymer foda samar da kyakkyawan aiki, sauƙin aikace-aikace da kyau aikin haɗin kai, kuma zai iya rage shan ruwa, kara sassauci, kyakkyawar mannewa zuwa wasu nau'ikan kayan kwalliya irinsu kwamtin kumfa na polystyrene, kwamitin kula da ma'adinan. Mortare tare da RD Foda AX1700 zai sami juriya mai kyau, mai tsayi ƙarfin haɗin kai, da ƙananan gas a cikin turmi.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Gabatarwar Takaitawa:

ADHES® AX1700 ne mai sake-dispersible polymer foda bisa styrene-acrylate mai girma copolymer. Saboda keɓaɓɓun kayan aikinsa, ƙarfin sa-saponification na AX1700 yana da ƙarfi ƙwarai. Ana iya amfani dashi ko'ina cikin gyare-gyare nabusasshen turmi na kayan aikin suminti irin su siminti, lemon tsami da gypsum.

ADHES® AX1700 sake-dispersible polymer foda samar da kyakkyawan aiki, sauƙin aikace-aikace da kyau aikin haɗin kai, kuma zai iya rage shan ruwa, kara sassauci, kyakkyawar mannewa zuwa wasu nau'ikan kayan kwalliya irinsu kwamtin kumfa na polystyrene, kwamitin kula da ma'adinan. Mortare tare da RD Foda AX1700 zai sami juriya mai kyau, mai tsayi ƙarfin haɗin kai, da ƙananan gas a cikin turmi.

Saboda kyawawan halayensa, redispersible polymer foda AX1700 yana rage tasirin ruwan da ke cikin kayan gini na siminti, saboda haka an bada shawarar musamman don tsarin rufi na thermal, filastar tushen filastik da grouts.

RDP-1

Musammantawa:

Suna Re-dispersible polymer foda
CAS Babu 24937-78-8
HS Lambar 35 0699 0000
Bayyanar fari, da 'yanci kwalliya
Mai kare kariya Polyvinyl barasa
Additives Wakilin anti-caking wakili
Ragowar danshi ≤2%
Yawan yawa 400-600 (g / l)
Ash (DIN EN 1246/950 ° C, 30 min) 9.5% +/- 1.25%
Mafi ƙarancin fim mai zafin jiki (℃) 0 ℃
Dukiyar fim M
PH Darajar 7.5-9.5 (Maganganun ruwa mai ɗauke da 10% watsawa)
Tsaro Ba mai guba ba
Kunshin (Multi-Layer na takarda roba hadedde jakar) 25kg / jaka

Aikace-aikace:

Turmi mai gyaran kankare 

Tile m 

➢ Mai matse tayal mai taushi

Mort Murfin ƙasa bisa ga ciminti na ma'adinai

➢ Cakuda hadin gwiwa 

Mort Turmi-turmi

➢ Na waje thermal rufi bonding turmi kuma plater turmi

Babban Ayyuka:

➢ Kyakkyawan aikin aiki, sauƙin aikace-aikace da kyakkyawan aiki

Rage shan ruwa

➢ flexibilityara sassauci

➢ Kyakkyawan mannewa ga abubuwa daban-daban kamar su kumfa na polystyrene, allon ulu mai laushi, da dai sauransu.

Strength bondarfin haɗin ƙarfi da juriya mai kyau

➢ gasarancin gas a cikin turmi

Ma'aji da Kunshin:

Ajiye a wuri bushe da sanyi a cikin kunshin asalin sa. Bayan an buɗe kunshin don samarwa, dole ne a ɗauki sake sake ɗaukar hoto da wuri-wuri don kauce wa shigar danshi;

Kunshin: 25kg / jaka, takarda mai laushi mai laushi da keɓaɓɓen jakar filastik tare da buɗe ƙananan bawul ɗin buɗewa, tare da jakar fim ɗin polyethylene na ciki.

Da fatan za a yi amfani da shi a tsakanin watanni 6, yi amfani da shi da wuri-wuri a ƙarƙashin babban zafin jiki da zafi, don kar a ƙara yiwuwar cin abinci.

Me za mu iya bayarwa?

1

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana